bita

Kayayyaki

Sprocket daidaitaccen ƙarfe mai ɗaukar abin nadi

Takaitaccen Bayani:

Sprocket daidaitaccen ƙarfe mai ɗaukar abin nadi

Sarkar drive jerin rollers 1141/1142

Filastik-karfe sprocket, gidaje masu ɗaukar filastik

Ana amfani da sprockets masu ƙarfi na PA don ƙarfin jujjuyawa mafi girma da ƙananan ƙara

Ya dace da matsakaicin nauyi da buƙatun sufuri na kwanciyar hankali.

KAYAN SAUKI NA DUNIYA (GCS) yana ba da Rollers na Gravity Conveyor,Sprocket Rollers, Grooved rollers, da kuma sanya rollers da aka ɗauke su cikin kewayen girma dabam da yawa. Zaɓuɓɓukan ɗaukar nauyi da yawa,tuƙi zažužžukan, kayan haɗi, zaɓuɓɓukan haɗuwa, sutura, da ƙari suna ba mu damar saduwa da kusan kowane aikace-aikacen. Ana iya keɓance rollers don matsanancin zafin jiki, nauyi mai nauyi, babban gudu, ƙazanta, ɓarna, da yanayin wankin.
Manufarmu ita ce samar da rollers waɗanda suka daɗe, suna aiki mafi kyau, kuma ana kera su gwargwadon girman abokan cinikinmu. Muna so mu zama shagon ku na tsayawa ɗaya ga kowaconveyor abin nadi mafita.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sprocket daidaitaccen ƙarfe mai ɗaukar abin nadi

Sprocket daidaitaccen ƙarfe mai ɗaukar abin nadi

Siffar

Ƙarshen watsawa yana sanye da babban ƙarfin PAsprockets, wanda zai iya samar da ƙarfin jujjuyawa mafi girma da ƙananan amo;

Ƙarshen hannun riga yana ɗaukar taron madaidaicin filastik, wanda ke gudana lafiya;

Yana iya samar da mafi girman jujjuyawar watsawa da tasirin aiki tare fiye da kowane nau'in tuƙi na bel, ba tare da lubrication da kulawa mai sauƙi ba.

Gabaɗaya Bayanai

Bayarwa kaya Single abu≤30KG
Matsakaicin gudu 0.5m/s
Yanayin zafin jiki -5 ℃ ~ 40 ℃

Kayayyaki

Gidaje masu ɗaukar nauyi Filastik & carbon karfe aka gyara
Ƙarshen rufewa Abubuwan filastik
Ball Karfe Karfe
Roller surface Karfe / Aluminum

Tsarin

Sarkar drive jerin rollers 1141
Sprocket sigogi
Sprocket a1 a2
08B14T 18 22

Teburin Siffar Zaɓa

Tube Dia

Kaurin tube

Shaft Dia

Mafi girman kaya

Faɗin sashi

Gano mataki

Tsawon Shaft L

Kayan abu

Zaɓin samfurin

D

t

d

BF

(Zaren mace)

Karfe zincplated

Bakin Karfe

Aluminum

OD60mm Shaft dia 12mm

Tsawon Tube 1000mm

Φ50

1.5

Φ12/15

150KG

W+42

08B41T

W+42

Bakin Karfe 201, Zaren Mata

Φ60

2

Φ/12/15

160KG

W+42

08B41T

W+42

1141.60.15.1000.B0.10

Bayani:Φ50 bututu za a iya rufe da 2mm PVC taushi roba; Φ50 bututu za a iya sanye shi da mazugi na mazugi don jujjuya isarwa, bai dace da abinci da buƙatun yanayi mara ƙura ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana